
FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA NA VITUO VYA JENGA KESHO ILIYO BORA (BBT) VYA 
UFUGAJI MIFUGO KIBIASHARA 

 
 

1 Jina (kama linavyoonekana katika 
kitambulisho cha NIDA) 

 

2 Barua pepe na Simu  
3 Anwani, Wilaya na Mkoa S.L.P Wilaya  Mkoa 
4 Umri na jinsia (Me au Ke) Umri Jinsia  
5 Namba ya NIDA  
6 Elimu yako na mwaka uliohitimu Elimu  Mwaka 
7 Kwa waombaji kundi (2-iii) Jaza kozi 

ulizosoma na Chuo ulichosoma 
i. 
ii. 
iii. 

8 Kwa sasa unajishughulisha na nini? 
Tangu lini? 

 

9 Una uzoefu gani katika shughuli za 
ufugaji? 

 

10 Mdhamini wa muombaji Jina: 
Anuani: 
Namba ya simu: 
Namba ya NIDA: 
Uhusiano: 

11 Kwa nini unataka kujiunga na Kituo 
cha Jenga Kesho Iliyobora (BBT) 
cha Ufugaji Mifugo (Toa maelezo 
mafupi) 

 

 

12. Chagua  kituo unachoomba katika Mkoa husika kama ilivyoorodheshwa 
 hapa chini.  Weka tiki (√) sehemu ya kituo unachoomba. 

 
UYUI –  

TABORA 
MAKUYUNI - 

ARUSHA 
MKATA - 

MOROGORO 
RUVU –  
PWANI 

NANGARAMO - 
MTWARA 

     
 

13. Ambatisha fomu hii na nakala za vyeti vya masomo vilivyothibitishwa, 
kitambulisho cha NIDA cha muombaji pamoja na Mdhamini wa muombaji. 

 
SAINI YA MUOMBAJI  …...……………………………………….....TAREHE……………….. 

 
SAINI YA MDHAMINI …...…………………………………...……….....TAREHE………………….. 

Picha 
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